Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : Nicholas Ye

Số điện thoại : 18673307102

Free call

TAKUMI JAPAN AUTO PARTS CO.,LTD.

Địa chỉ : PHÒNG 3,27 / F., TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI HO KING, SỐ 2-16 ĐƯỜNG FA YUEN, MONG KOK, KOWLOON HK
Địa chỉ nhà máy : Tòa nhà A3-306 Lugu Enterprise Square, SỐ 27 Đường Wenxuan Trường Sa, Hồ Nam, Trung Quốc ..
Thời gian làm việc : 8:00-17:30(Hiện Bắc Kinh)
Điện thoại Kinh doanh : 86-731-84830658(Thời gian làm việc)   86-186-7330-7102(Nonworking thời gian)
Fax : 86-731-84830648
Free call Video chat
Người liên hệ
  • Mr. Nicholas Ye
  • Chức vụ : Director
  • Điện thoại Kinh doanh : 18673307102
  • WHATSAPP : 86-18673307102
  • Skype : Nicholasye275
  • WeChat : 18673307102
  • Thư điện tử : nicholas@takumijap.com
  • Ms. Suse Zhang
  • Chức vụ : Sales
  • Điện thoại Kinh doanh : 86-18229480993
  • WHATSAPP : 86-18229480993
  • Skype : susezhang
  • WeChat : 18229480993
  • Thư điện tử : suse@takumijap.com
  • Ms. Cathy Wang
  • Chức vụ : Sales
  • Điện thoại Kinh doanh : 15367823075
  • WHATSAPP : 86-15367823075
  • WeChat : 15367823075
  • Thư điện tử : cathy@takumijap.com
  • Mr. Van Liu
  • Chức vụ : Sales
  • Điện thoại Kinh doanh : 18569464918
  • WHATSAPP : 86-18569464918
  • Skype : 86-13574226922
  • WeChat : 13667328571
  • Thư điện tử : van@takumijap.com
  • Ms. Daisy Wang
  • Chức vụ : Sales Manager
  • Điện thoại Kinh doanh : 0086 13680723202
  • WHATSAPP : 86-13680723202
  • Skype : daisy22900
  • WeChat : 13680723202
  • Thư điện tử : daisy@takumijap.com
  • Ms. Echo Cheng
  • Chức vụ : Sales Manager
  • Điện thoại Kinh doanh : 0086 15184002219
  • WHATSAPP : 86-15184002219
  • WeChat : 15184002219
  • Thư điện tử : echo@takumijap.com
  • Mr. Kim Jin
  • Chức vụ : Sales Manager
  • Điện thoại Kinh doanh : 0086 15107407645
  • WHATSAPP : 86-15107407645
  • WeChat : 15107407645
  • Thư điện tử : kim@takumijap.com
  • Ms. Bonnie Guo
  • Chức vụ : Sales Manager
  • Điện thoại Kinh doanh : 0086 13397633600
  • WHATSAPP : 86-13397633600
  • WeChat : 13397633600
  • Thư điện tử : bonnie@takumijap.com
  • Ms. Rita Fu
  • Chức vụ : Sales Manager
  • Điện thoại Kinh doanh : 0086 13397633600
  • WHATSAPP : 86-13397633600
  • WeChat : 13397633600
  • Thư điện tử : rita@takumijap.com
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

nicholas@takumijap.com
18673307102
Nicholasye275
86-18673307102